• Trang chủ
  • Chi tiết sản phẩm
  • Acetylcystein 200mg Cửu Long (100gói/Hộp)

Acetylcystein 200mg Cửu Long (100gói/Hộp)

Hộp 100 gói x 1gr

HSD:
Xem giá

THÀNH PHẦN: Mỗi gói 1 g chứa:

Acetylcystein.........................    200 mg

Tá dược vừa đủ ........................... 1 gói

(Tá dược gồm: Lactose, aspartam, silicon dioxyd, màu sunset yellow, bột hương vị cam).

DẠNG BÀO CHẾ: Thuốc bột uống.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 30 gói x 1g thuốc bột uống.


Sản phẩm liên quan


Acetylcystein 200mg Nadyphar DP 2/9 (100v/Hộp)

45.00 n₫

Acetylcystein 200mg Nadyphar DP 2/9 (80v/Lọ)

34.50 n₫

Stacytine 200mg Stella Hộp 100v

65.00 n₫

Ưu đãi - Khuyến mãi