• Trang chủ
  • Chi tiết sản phẩm
  • EfferHasan Paracetamol 150mg (Hộp 30 gói)

EfferHasan Paracetamol 150mg (Hộp 30 gói)

Hộp 30 gói x 1,6gr

Thông tin ngắn: Paracetamol (hay còn gọi là Acetaminophen) là hoạt chất có tác dụng giảm đau và hạ sốt.
HSD:
Xem giá



Sản phẩm liên quan


Ưu đãi - Khuyến mãi